Girl to girl

Kuna hii kitu i used to ask my arse kila aty how is it possible ati two girls wafanye sex… seriously Sasa uyu mwingine ata ingiza aje paka yake kwa hii ingine??? Kama kuna lesbians apa plz muialike nikam nataka tu nkae apo kando nione mieleka yenu

Hii asubuhi yoote unapost umeffi

U

M

E

F

pornhub and other sites hazikusaidii…

I

Gay Bastard

Aaahhh… !!
A curious one …
Tembea LIDDOS and chat quietly to one of the Stripper’s…
For about 5K an hour , she can organise some Private Fun for you…

UMEFI

aih 5k hiyo ni mob. wapige Kiswahili tu vizuri uulize sample ati ur planning a boys bash. utafanyiwa mambo ukimbie.

@mboyshaond . Ukiona zion train ya UMEFI inatravel don’t derail it… Sijui shida ya watu kama nyinyi ni nini uasumbua… Unaona zion train ya KTALKERS wana spell UMEFI Alafu wewe na kiherehere yako try to stop reggae… Ghesia

kama hauna pesa ya kukula hapo sonford fish and chips uache kusumbua…nimeskia lakini…sitajaribu tena