Getting a dildo in Kenya

Where can I find one?

Uliza @Agwambo . Yeye ndio anazitumia kujitomba matako

I would like to find out if i could pata a sounding chuma to put up my c0ckhole

maliza huyo msenge kabisa

Halafu ntakutomba next

:D:D pipi ameitisha slices
[ATTACH=full]296318[/ATTACH]

Diamond plaza, parklands. They are mainly sold to Indian girls and housewives due to their mens inferiority.

Wewe kama mwafrika unatafuta kwa Nini?

Panua buttcheeks mkwaju waja ghassia.Na nisipate traces za githeri ya jana mbwa koko wewe.

Hii pia uliza bottom faggot @Agwambo

Panua mnduku nikufirrrre wewe takataka.Nauwache ujinga ya kukula mbosho kila siku unanichafulia mjulus takataka wewe ghassia ya mama yako.

Nani tulia na hizo picha za usenge

Or else what ghassia?Tombwa polepole bila kusumbua keheee ici.

I enjoy Anal play

nenda ukachongeshe kwa seremala sizi yako