Gay quiz

Sup gay community… i gat this quiz that i always ask ma ass… wakati mko kwa intercourse huyo mwenye anachawa kuni ata yeye anakuanga amesimamisha? Ama ni malenge malenge

1 Like

:D:D:Dleo walai.nwei @GayLord XIIII jibu swali

1 Like

A culture deh usijari a di rasta man… zitashuka tu nimetumana maziwa

1 Like

leo ile umewasha madze nikama ile ya petroli.

1 Like

Mosa tafuta mkia polepole

Tafuta grenade ulipue closet vizuri dung hole eater wewe

Ati mkia ama the other one

H

Hii ilitoka SA rasta man… nilipewa na beste yangu muingine diplomat