GAWIO LA TTCL

Hana uwezo wa haya maswali, yeye ni mwanaccm anayemeza chochote bila kuhoji. Kama wewe Genta unahoji hiyo ni shida yako na unaweza kuonekana unatumika na vyama vya upinzani.

ha ha ha

Cooked data

Serikali imewekeza Bil. Ngapi hadi kupata hizo!!!?

Mimi naamini hii pesa ni uongo.
Wapumbavu sana hawa wajinga

Nimecheka ile mbaya eti rais anasema hiyo 1.5b inaenda moja kwa moja hazina, na itatumika kujenga reli, kutoa elimu bure, maji nk. Hivi kweli haionekani 1.5t, kisha unaawaaminisha watanzania 1.5b iko salama!? Kweli jamaa anadhani watu ni vibuyu kama hao waliomzunguka na kumsifia.

Usisahau kubeba rula mkuu

Akili za kuelewa swali lako hana itakuwa za kukujibu?

Hizo ni hesabu za kutengenezwa tu ili kumfurahisha jiwe na watu kulinda ajira zao!!ngoja kwenye ukaguzi utasikia serikali imeipa ttcl bililoni 4,ili kujiendesha sasa !!hukumbuki lile gawio toka bot,zito alipowakomalia wakabadirisha gia angani kuwa walikosea ni milioni na sio bilioni??!!leo unasema kila shirika la umma liwe linatoa gawio hivi kweli ATCL itatoa gawio gani wakati kila siku ni wakupewa ruzuku ila ngoja utasikia imetoa gawio la bilioni 3!!

basi watu wameona umeuliza swali la maana na gumu maana naona umequotiwa sana…

sasa basi kwanza kabisa ili nchi iweze toka sehem moja hadi nyingine kimaendeleo na kiuchumi lazima ipitie mahali ambapo sio pazuri kiuchum wa mifukoni kwa maana hela inayokusanywa kutoka kwenye kodi za wananchi inatumika kuleta vitu vya maendeleo. mfano miundombinu ya Reli, ndege na viwanja vya ndege na vitu vingine vikubwa kama hivyo… ambapo wewe na wenzako mnaotaka majibu ya chap chap yaonekane utaona kama havisaiidii… but trust me hizi vitu serikali inajitahidi kuvileta ndivyo vitakuja ku generate ajira, kuleta maendeleo na hata kuleta wagen from different places ambao kama unajua basi unajua kuwa wanachangia kuongeza uchumi wa taifa.

kwa ufupi hakuna kilicho anticlockwise, maendeleo mnayaona ila mmeshakumbwa na upofu hata muambiwe nn…

nyie mlitaka mpewe hela zinazokusanywa muweke mifukoni???

nimewataga nyoote mimi binafsi…

akili nnazo nyingi sana infact

sasa wewe kabwela mwenzangu hata ukisema haiko salama, ulitaka ugawiwe wewe na ttcl? au??? yan shida n kwamba u think u know things but you actually the dumbest…

[FONT=courier new]Huna IQ ya kuweza kushindana na Mimi na nina uhakika hata uzijumuishe IQ’s za wana Ukoo wako wote wa Uumeni na Ukeni bado hata robo ya nilizonazo bado mtakuwa hamjazifikia. Mlaumu sana Mwenyezi Mungu kwanini amekupa akili ndogo zenye huo ’ Upumbavu / Upopoma ’ na amenibariki Mimi GENTAMYCINE na aina hii kubwa ya IQ ambayo utaipata sana Israeli, au Urusi au Ufaransa na kwa hapa Afrika ipo sana nchini Rwanda kwa ’ Watutsi ’ labda na kidogo kule Kaskazini mwa Tanzania Mkoa wa Mara ( Musoma ) katika Kabila la ’ Wazanaki ’ pekee.[/FONT]

h

haha IQ gani wewe sokomoko… yani kwa ufupi wewe akili zako ni kama nukta… hata ufanye hivi huwezi kufikia hiyo unayoita IQ yangu ndogo…
yan mimi sina sababu ya kumlaumu alieniumba sababu angenipa akili kama za abunuwasi wewe ningelia mno. hv ukoo wangu unaujua wewe… hahahahahaha ebu nicheke kizanaki… shwaini

Kimsingi ninajua una uwezo mdogo wa uelewa, ila sikujua kama ni mdogo hivi. Rais mzima anatokea hadharani kupokea gawio la 1.5b kwa kampuni yenye 40yrs+. Kisha anasema zitajenga reli, zitatoa elimu nk. Huku serekali yake imeshindwa kueleza zilipo 1.5t, kisha ww akili fupi unakimbilia huku jukwaani kwa wanaume kutuambia kuna gawio TTCL imetoa kwa serekali! ?

Huyu demu anatakuata kinguvu kama vipi muwashe.

h

haha IQ gani wewe sokomoko… yani kwa ufupi wewe akili zako ni kama nukta… hata ufanye hivi huwezi kufikia hiyo unayoita IQ yangu ndogo…
yan mimi sina sababu ya kumlaumu alieniumba sababu angenipa akili kama za abunuwasi wewe ningelia mno. hv ukoo wangu unaujua wewe… hahahahahaha ebu nicheke kizanaki… shwaini

wewe nae ni mwanaume sasa… sema nini uvimbe upasuke, habari ndio hiyo… gawio limekuchoma na maendeleo yanapatikana…
kojoa ulale

hahaha na wewe nyauba nani amtake huyo kishikwambi… batamzinga nyie nyote na mwenzako

Mbona kama nilisikia wanaomba ruzuku toka serikalini?

Kwa jinsi walivyo watu wa filamu… Unaweza kukuta hakuna cha gawio la nini fix tu