Garissa unaeza tomba malaya same age as your shosh if not careful

Leo nimetembea club ingine Garissa, inaitwa DRC tavern. By the way if you have been in Garissa and you don’t know DRC you’ve never been in Garissa.
DRC is well known for it’s many whores. First time kwenda hapo I paid 200/- for a blowjob. There was this Luhyia lady anaitwa Philo. …by the unapitanga kwa street Fulani hapo and if not careful unaeza shikwa mujulubeng na malaya ikikuitia coomer.
Lakini the most memorable is one from Meru I fucked on a day I had gone to watch football. Kanaitwa Gakii. Mwenye anataka contact aniinbox. Vile kalikuwa kana moan buana kakiniita beb.,ni vile tu nilikashika matiti kakawa kanataka kunipandishia bei. Shot nililipa soo tatu.
Nimewai tomba Mwingine mgiriama the same place nikakwamilia after kumwanga hadi akanitoa cha nguvu. Nikajaribu kumwambia sijamwanga akaniambia amefanya kazi ya kutombwa kwa miaka mingi sana ako na experience so anajuanga mtu akimwanga.
So today I went there ndio nioshe macho kiasi. I met this big bodied woman,matako ako nayo kubwa, but watu wa matako kubwa are not my type, a Kikuyu I had fucked some day. That day I just wanted to ejaculate so I never focused so much on her. I just wanted to dip my dick inside her. She’s a smoker and the room was dirty. I hate the smoke of cigarettes by the way. Nilipiga shot yangu mimi nikajitoa…
So Leo nimeingia hapo mchana. My intention wasn’t to fuck. Kumgotea hivi amenichangamkia kunishikashika, si mujulus ikaanza kupiga salute. kitu iliniturn off ni kuona sura yake. Ni kizee manze. Nikashangaa kweli huyu ndiye mtu nilitomba.
I think I fucked someone older than my own mother. Ndio asione nilikuwa nimeenda hapo kumchezea ikabidi nimwambie sina pesa ya kutosha… nikamwambia niko na soo mbili na nataka aniride juu najua hiyo hawezi kubali. Akanishow tukutane baadaye na mimi nikajitoa.
Wenye mnaitishanga picha picha ni nyinyi.

:D:D:D

:D:D:D:D

Wueh! Lakini Elder mbona uende Garissa kunyandua waluhya? Hakuna locals kabisaa? Nikama uende Butere Mumias Kutafta Mdigo ukule

Hehe … apa imeweza banae

Kunyandua local Garissa si rahisi vile, you do it at your own risk. But I’ll try to make an attempt when I get out of it alive nitakuja nipeane hekaya.

the things i read on these streets…:oops::oops::oops:

Congratulations umefika 3D. But I wouldn’t kula those lanyes. Wamezeekea huko. Fanya hivi try (1) the waitresses, (2) the dancers, (3) students from the nearby KMTC (4) The malakotes that come to hapo Villa Park across the road hawavaangi anything under their buibuis/deras (5) the Kaos that come to work in Garissa.

To get these teremka Bulla Punda or go back across the bridge to Mororo and Madogo areas. Watu wengi nywele ngumu kutoka down Kenya prefer living across the bridge in Tana River.

The waitresses sio lazima wa DRC/3D you can pick any from Makuti, Villa Park or Town Club. Students from KMTC and sometimes Garissa Uni frequent Town Club.

The lanyes wa 3D wanakulwa 24/7. I doubt if there is a fresh pussy there.

:D:D:D:D

Meanwhile, the whole town…

[ATTACH=full]469489[/ATTACH]

@Starscream approves of this thread

Wachana na umaraya kijana

:D:D:D:D:D:D:D

Nice field report

Hekaya iko safi but unafaa kujua ku flow. Uko hapa kule hapa kule. Anyways nikiwa Garissa sitombi shiny eye. Nataka kula walalo legit.

We don’t care about your useless approvals kijana wa mumias

Wueh! Wapi watu wa ‘nko Garissa mnipatie coordinates ama digits’? … the hunt is finally over.

:D:D:D:D

Hii ndo sasa inatwaga sampling. Before you die, make sure umesample aina zote za kuma ndugu yangu. Don’t mind the age it is just a number.

Ata mimi nimewai tomba lanye flani olalo, that woman was really old, akili ilirudi after kumwaga, but I felt really weird, she beautiful but alikuwa ananuka jasho, I think nilipata laana juu ya kukula huyo shosh

Beyond Thika funga zip. Takataka tupu kuelekea.

Mlipatana kwa club ama wapi buana. Malanye Walalo hujificha sana