Gamblers - Match day

wekeni makende yote mbili…mbaya bovu
@Condor tuma safebet tuwekelee maini
@Wanaruona
@hakimoto

[ATTACH=full]338147[/ATTACH]

@Electronics4u kama huna server sema Mraia ichange …najaribu kuAttach mara kumi

Jifunze kuweka picha. Hatuna microscope

Inter itachoma hio slip yako. hapo weka X

Toa bayern toa city. They have already qualified

wewe kasikia wapi

wewe kasikia wapi

pesa ya mboga ii

waswas ya nini …
usowekelee pesa ya Mhicha alafu afinye wewe kende

Unaeka zote kichwa? Utaunguza bet

Madrid ishakojolea io bet

Mkisii hapa weka mia biri…Shufa ìmwe morio
Ita @Eng’iti awekelee ya miwa

[ATTACH=full]338268[/ATTACH]
@Sokwe mtu weka 300 win 3200 lewa 500 kula lanye na 200 weka 2500 kama pocket change.

ii mzae ni ipuss bana @Condor

@Touchlyrics hii ni fridge mpya na premio

What do you mean?? Bet iko nje ama??

Nope…probality :smiley:

Tupate after 90+ mins hii ni 80% sure:D

teears loading:D

Nini nitakunywa nilewe poa hio 500 kiongos

[ATTACH=full]338331[/ATTACH]
Ama kunywa nyagz aka konyagi