Galdem goshodo

Lazima hii ni jangili ya Oyole, Kwa kina @johntez_addi_gaza_ms mjeshi ya mauki family

Hapa @uwesmake hujaambiwa poa.

Mbona dem anamtafuta basi. 4k si pesa Mingi. It seems that she wants some business to be completed.

Huyo dem alideenywer kama mbwa , sasa ni kujaribu kuosha jina , owesmakendeH atatumia 4k na akose kumwanga ndaaaaani?afadhali kesi ikue baadae akachunishwe na onyi huko kamiti Bora pesa yake ilifanya kazi

1 Like

@administrator cc @Electronics4u is there a way you can implement a system so that one can set up a filter to prevent such sobber gherro stories from getting into their tl irregardless of who has posted ata kama ni from the respectable elders like @Josto_Bwaku ?Am asking on behalf of other silent suffering kijiji birrionaires.Asanti.

Kama unataka kuingia mkia go straight to the point. Anza na mia. Akilia sana lipa 150. Thank me later

Juzi tu wewe Mmomonyoko ulikuja tukuchangie at least uweze kutoka Mama Lucy then now you’re calling others rachet.