Gacio Lower kabete lanyes

Wadau niko huku Gacio tunalala Classic Villa iko meeting na team building kesho lakini saa hii mjulus inataka haki yake. Napata wapi malanye huku??

Si uende westy na ni 15 minutes ghaseer.

Shukia stage ya Kamuteini/bustani kuna vilabu hapo ambapo unaweza pata wanawake

Yaani jinga inaenda kutafuta malair Gachie?
Kuna watu hawajipendi.

kabete si imejaa fresha wa uon buda nini sida yako?

Nimetoka Naivasha bro na tunarudi kesho

so you have a short “be-stupid” window and you must break it eh? jeengar!

Lazima tulijue jiji meffi ama ni wewe unapeananga ID card za wajiinga hii Kenya?

:D:D:D Wewe ni kama @Demakufu ,the only slight difference is while the latter samples muziki ya kila Aina Wewe Una sample puzzey kila mtaa.

Wacha watu waoshe rungu, na wapate STIs. Life is too short to masturbate kila saa.

Wuueh

u sound dumb, we just need to check which gang is spending thee and zero in on you. usishangae one coleague is a talker and has an idea of u.

Carpe Diem is a concept you have yet to be introduced to.

that name sounds scary huko ni wapi malaya ya kiabu kwa area code yao siwezi

One two ongeza pesa

Ngurumisha kawasaki na uache sumbua