Gachagua and Gov. Kahinga summoned by police.

Story ya Gov. Gakuru.

https://www.youtube.com/watch?v=H1XBG6_1fJk

That accident bana was damn fatal.

Hii gakuru ndio ilisema wajaluo wakakunywe maziwa ya paka?..sawa sawa tu

[SIZE=7]Gov. Kahinga ni wetu na tunampenda[/SIZE]

Do you reckon there was foul play hapo?

Governors hawafai kufa kwa ajali? Masikini anakufa daily kwa ajali na hakuna mtu anakuwa “summoned by police.”

Relax, this is kenya remember?

No. It’s just the pics bana.So grisly Man.