futhi

jana nliteka mwoman mwingine pale doni.alikuwa amenitumia photo akiwa na futhi mob.so i wanted to confirm. kufika kwa mancave ile futhi niliona…
wooi turn off.mbona dem asinyoe futhi inamea hadi kwa tumbo
[ATTACH=full]56189[/ATTACH]

nilikamua short zangu mbili za kujilazimisha.hizo manywele spendi mimi

shemale. basically you are a faggot.

acha ujinga wewe

:D:D:D:D:D:D

@Bingwa Scrotum unacheka

Mnajisumbua kuingia kila shimo, mwishowe unayapata haya ya mwanamke sokwe
hii ni dalili kwamba kipimo chako cha usherati kimejaa

:D:D:D:D:D:D:D:Dati mwanamke sokwe:D:D:D:D:D

si ungenunua veet umnyoe then aoge ukule mpaka matako ?

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:DSIKUFIKIRIA HIO.UKIONA MBELE INAKAA HIVI MATAKO ATA UWEZI ONA SETTINGS:D:D:D:D:D

o_Oo_Ohii mbicha i think niliona kwa porno site ingine nikiwa highschool

U THINK.

Next time atadai kukukamua:D:D:D

Hao ni wale white panty hapo katikati huwa imeturn brown.

:D:D:D:DNKO NA UJINGA JO

:D:D:D:D:D:D

This is a new formula in burning of closets. Boy, you are a fag… Just like that

urikamua mungich…

stop hating

Huyo ako poa.we naona hujawai patana na dame ana devu. you will definitely question your gender for a whole week.