fucking peasants

hawa fucking peasant tenant want to pull me down to their level,ati mtu anakuja kunionyesha school fees zile anadaiwa ,kwani mimi ndiye napatiana bursary?alipe nyumba na awache kunisumbua

Haha blary faga, anadhani school owner ako important kuliko landlord mwambie aende aishi shule.

Samehea bwana… Hata mimi huunganisha rent ya two months but in rare and emergency situations

he he he ,nikinyamaza sitalipwa ,

Lazima kuwe na boundary between Landlord na tenant. Si kuambiwa excuses za upuss. Ati oh nina mgonjwa, oh cheque haija clear, oh , account number ilipotea ndio sikulipa. Sasa wewe unaletewa mambo ya school fee, ungeambia yeye pia wewe uko na tumbo si yeye pekee

Kama ni mtu amezoea mfukuze kwa nyumba zako alar!!Mwambie angetumia akili kabla ya kuzaana kama panya :smiley: Kwanza kukuletea school fees structure ni madharau hata heri angejitetea roho safi. Anakwambia you rank lower than other expenses in his/her list of priorities :D. In simple terms sikulipi kabla nilipe hii school fees :D:D

yenyewe

Kw

Someone had the audacity to create a whataspp group we bail her (yes i said her) out her rent arrears and car loan default… Nikikumbuka how much i have sacrificed this year alone to be where i am alafu nuoogle inaniweka kwa group ya umatako kama hio, let’s just we are not seeing eye to eye now…ile umeffi nilimpasha hapo hadi akanitoa mwenyewe… (even suggested auze coomer after office hours kwani iko nini) . Na tunapumua hewa moja kila siku 8 to 5.
Mundu muka mukigu nita mai ma ngui…

People have issues :D:D and this problem is common with women than men - thinking that society (mostly men) will bail them out of any problem of their creation. Siwezi shangaa kupata one or two niggas that don’t drive and sacrifice to live in worse neighborhoods walikuwa kwa hiyo group.

Ukiona mtu anadefault both gari na ana rent arrears huyo ni the typical middle class who live above their means.

mashida zao huingia siku za kulipa rent zikikaribia

coomer nyoko yeye. kwani huwa unaishi kwake? hiyo gari huwa unaendesha vile unataka? matackle ya mende yeye

ambia huyo tenant aache upuss ama ung’oe dirisha na milango

What would happen ukiwacha kuskiza mashida zao?

atajua hajui

Hii kazi ni kukaa ngumu. Let’s say if wewe ulihurumiwa kama vile unawahurumia , si ungekua owner wa building Moi Avenue kuenda na huko juu. Mimi siwezi hurumia mtu.

kuwafurusha kiaguvu na kungoja waende wakanishitaki kwa polisi

Sikiza uyu jamaa…Io boundary ni muhimu otherwise mazoeno itazidi.

Wacha kuonyesha tenant meno, especially kama ni tenant amezoea kuleta hekaya. Also, ni wapi huko watu wanalipa rent on 16th??

siwahurumii,kabla nimalizane nao watajua hakuna pesa mbaya kama za fellow peasant

Naelewa but kuna wale hulipi early so unaeeza wapea pass