Fuck everything kwani!?

Leo natomba kila kitu ata hii fobe ya makifuli… endeni mkaseme mikebe hizi

Replace hizo slippers kwanza

Sio zangu brathe nko kwa room ady… sorry kizungu ni shida but nakuelewa crystal clear

Because uko Arusha hatutapumua?

Enda Mrina au Shivaz

utatombwa na kunguni proper… hizo lodgin za mia tatu usizoee brathe

U need to eat some beef.

:D:D:D

Kombamwiko amejitokeza

ni sunday priss matusi kando

Vidole kama prongs za rake. Peasantry itakuua kijana

You need to add some weight as a man, you seem light featherweight, how do you protect your lady on the streets

Nani alikuambia aty weight ndo hu protect? Am a one dangerous motherfucker bana… uliza watu wa Amar vile niliwafanya last sunday ady ngoma ikazimwa 4hrs

:D:D:D a @Mosa deh

Hizo lodge brathee, utatoka huko na Cholera, ama malaya akufyeke :fist:

Ni ile sikua na otherwise brathe my car broke down and apo ilikua karibu ady

Komber mwicore
Humbwer
Gasieer
Tucker Tucker

:D:D:D:D

Bullshit, am one skinny nigga but my dick long and my momos prefer me this way, plus Im that type ata nikiingizwa ndani ya mafuta siwezi nona. Needless to say should a fight arise I can throw 'em punches

Haha .kumbe ni wewe ulikua unafanya hizo visanga