Fuacking shet

Yaani avocado imefika 50 Bob?[ATTACH=full]113158[/ATTACH]

2 Likes

Naona uliacha kula “mashakura”. Endelea tu hivyo na utagraduate to Kempiski, too bad there’s cholera outbreak in the high ends.

6 Likes

Umejua tumeric sasa hatuwezi tulia

13 Likes

hahaha washa kumurika watu

Mashakura i can’t

wapi ginkgo?

Mchele ya yellow pia huitwa gathirikari ama?

1 Like

iyo ni ile mshele ya prastiki kutoka shina?

1 Like

leo umejaribu. hiyo ni “food ya afadhali” unlike that garbage you normally consume.

:D:D:D

1 Like

@Gio unasumbua

Hio tomato kwa nyama haikuiva na io rice ume overcook kijana

1 Like

Hii umeokota Kwa dustbin?

1 Like

Hio moshere yako yerrow yerrow umetoa mexico?

1 Like

hata unasound healthy,kwashiokor ilikua imekutandika naona

1 Like

woi.

Kihii kianugu.

Haha

Niaje @Kihii Kiameffi