Friday bila pesa

[ATTACH=full]58671[/ATTACH] Soo bored

2 Likes

[ATTACH=full]58674[/ATTACH]

1 Like

Uza hio matatu upate fomu

2 Likes

Yaani tusemee kuwa @muria.mboco unafanya kazi kwa beach na haogi?

Haki kesho nakuletea junior umpe ride nikusaidie kunukisha kitunguu

3 Likes

ngamia imekataa kazi, haijalipwa mshahara ya miezi sita

[ATTACH=full]58676[/ATTACH]

3 Likes

Inbox number ni kupromote na chupa mbili:D

1 Like

sema nikukopeshe doe, interest ni 30% per month

This will make you happy…

watu wanaenda kwa beach kupiga madem na malaya picha na hii ngombe mkamba anaenda kupiga ngamia mbicha , kamua hio ngamia ukunywe maziwa , schupit .

6 Likes

Mimi huyooooo…

kamata hii
[ATTACH=full]58694[/ATTACH]

7 Likes

hii ni chinku?:D:D:D:D:D

2 Likes

Na Hii samak iko na pembe, saitan[ATTACH=full]58700[/ATTACH][ATTACH=full]58700[/ATTACH]
[ATTACH=full]58700[/ATTACH]

2 Likes

Nilipie momo instead

1 Like

Hapana, Momo itakuuwa and we still need you around…:D:D:D:D

pia mimi ama?

1 Like

Mama watoto ameland kutoka ingo leo niko locked.

2 Likes

He he, were weka wachana na @muria.mboco inakaa priority zake ziko upside down.

I think you mean

1 Like