Friction burn

Jana nikipewa slices na kunguru. Pusssy yake haikua wet. sasa after kucuum ndio nikarealise niko na kidonda kwa dicck. Nani amewai experience hii, what did you do na ilitake how long kuheal before urudi kuchukua slices?
inakaa hivi
[ATTACH=full]274203[/ATTACH]

BLOCKED

Ghaseer si uniblock umeshinda uki sema hivi for the last 6 months na bado naona una comment on my threads

:oops::rolleyes::rolleyes::rolleyes:following…Suspicious talk

ishawai happen so next time tumia rubber alaf ngoja ipone

Utaendaaa Mbinguni kwa babaa

https://www.youtube.com/watch?v=fojepMfbIs8

Boss,Donda mathree anafanya Nini kwa d!ck yako?

I see a cut, Kwani hiyo coomer iko na meno? have you been ferking a piranha ?

Ukikula dame na ako dry ujue hakufeel, anakuona kama mbwa.

Why are you following this thread???

STI loading…

Kîhiiiiiii keino gitiiiiii brare kumbaff ngite

:oops::oops: Kangura!!! Hii yote ni matusi?

by next week ntakua nime kublock ghassia

Believe you me inaponaga haraka sana. A week at least…a fortnight at most. Paka Vaseline/Arimis and abstain

Hiyo ni ugonjwa inaitwa Kaposis Sarcoma…sio kidonda. Shenji

:D:D Na inashikanga wasee wako na weak immune systems. Kama vile ukiwa na Ukimwi…

Inaeza kuwa friction ya futhi. Always have lube ama use saliva after every 15 min, it’s not right hurting a woman.

:D:D:D