freezing

What is happening bana nimeingia kwa nyumba and am freezing hiii global warming kwani imekuwa global cooling . Clichy naye amejifunga ndani ya blanketi yaani hata watoi hawawezi cheza nje . Naweza buy wapi zile heater za hao .

1 Like

okey, my friend, we agree it is cold but surely you sincerely expect us to believe you don’t know where to buy heater?

3 Likes

nunua kuni ama makaa washa jiko

3 Likes

Ka huishi nyumba enye ina modern fireplace wewe ni peasant 101. Meffi.

1 Like

[ATTACH=full]116336[/ATTACH]

Try Tuskys supermarket

Baridi kitu gani, sisi watu wa Ol Kalou hautambui baridi. Inakunjanga kutoka Aberdares ni kama imetumwa, lakini tunameza tu.

[ATTACH=full]116337[/ATTACH]

6 Likes

Na sasa huko limuru kuko aje?

Nataka ile industrial ni install kwa the whole house .

1 Like

Bibi asipofika in twenty minutes naingia black ops helmand province

7 Likes

That one is gonna cost you an arm and a leg

1 Like

The landlord wont allow that.

Sijarent nyumba kama wewe shemale mungich

3 Likes

Side gani za Olkalou, that place was hell

Rurii.
I have literally watched dew form on the grass as we were roasting meat at 1am.

6 Likes

Uncle…enda carrefour.

1 Like

[ATTACH=full]116339[/ATTACH]
Kule county bado nikubaya zaidi lakini watu walizoea

11 Likes

Sawa… niachie password ya telekram just incase uzungushwe hii nairobi yote na battalion

4 Likes

@uwesmake na hii mnyanduano yako yote you got only one son? Who is to blame?
Methinks you…unamwaga kila kitu kwa hao makuro ukifika kwa The Mungich Princess hakuna kitu…

2 Likes

I stayed in Olkalou town for some time. Asubuhi ukitoka nje mikono imefreeze