Forget about 'SAMANTA" ...Men, here is the REAL deal!

Raha jipe mwenyewe aise…[ATTACH=full]256159[/ATTACH][ATTACH=full]256160[/ATTACH]

Liverpool jana karibu utumalize.

Hii watu ya census itakuja saa ngapi?

but si mlimalizwa vilivyo? hata i was shocked ati gg iliingia. i was expecting over lakini si gg

Hii ni ya MGTOW?
(Masturbators gagging their own wilies?)

Leo na chukua stock ya pombe mapema sitaki kuhangaika kama jana.

MIsplaced post. Mbona unaniharibia biz nigga?

hii siet inakaa mic banae:D:D:D. yaani inaonyesha vile proprietor alikaa chini and thought the only part of a mwoman a fisi wants inakaa pipe… SAD

Patrol unachapa ukiwa mrefi?

Mimi niko kwa mama watoto County 037.

Unai Emery Ni ghassia na hio team yake

Mimi nisha hesabiwa , but hii Mambo ya kuuliza talker ako na bibi wangapi inaudhi , alafu eti unalima na kupanda nini , what the hell is this question , Nairobi watu wanalima kweli .

Nikipata emery lazima nimpige ngumi mbili sai

So,wale wamehesabiwa wanaeza enda kwa bar?[SIZE=1]asking for comrade the migdet dog[/SIZE] …Nikama kumaliza exam kabla raiya then umetuliza,hapo class