Fombe tunaanza mapema

Niliamkia ocha na kinywaji yangu ya scotch whiskey …Sisi ndio wenye Silkal kwani iko nini

[ATTACH=full]56607[/ATTACH]

See shoe!! chokosh wewe

Natural habitat.
I am very envious.

That aint ma foot, Bish !!!

Enjoy

@Jirani is wright. Show me two of your friends and I will tell you who you’re.

Right & you are, cc: @introvert

furahia maisha kulewa ocha hubamba sana

Nothing.
Jamaa amesema ako ocha.
You can see cow feed and maize cobs there. Avae his white sneakers?
There you chill in your threadbare used-to-be-white T shirt and shorts, knocking back shots from a metal cup. Si kila saa moisturized hands, white linen and clean socks.
Hakuna uchokosh hapo.
Na wewe pia unajivalidate na picha ya pili. Meffi wewe.

Boss unaweka changaa/napoleon/strungi kwa chupa.Misleading with likely intention tuskie waru.

Na ocha kwenu glass hazipasukangi?
Ama ulisnatch hii kutoka kwa locals on the way to ocha?

The Berlin chokosh is always a criticizer…K**no yeye

hii sasa inataka maombi ata introvert asikuje

[ATTACH=full]56631[/ATTACH]
Hehehe…
Kuteleza kidogo eh…
[ATTACH=full]56632[/ATTACH]

Aih. Mumekaribiana.

Grants bado hukuja na free glass?

Wacha za ovyo buda.
Yep…lazima glass

Grants hunikumbusha vile mtu anaeza kuwa autopilot 14hrs straight… Jibambe lakini.

[ATTACH=full]56652[/ATTACH]

[ATTACH=full]56652[/ATTACH]

mie ni kungoja tu saa, na haisongiiii[ATTACH=full]56662[/ATTACH]