Flying Horse

I was as high as a motherfucker on Flying Horse, kama hujui flying horse, you haven’t lived my man! And yeah, I was a broke fucker then… Fast forward a pretty young thing joins me in a dingy joint that I was in, sits next to me na akaomba kushare my liquor.

Naturally, I obliged na nikaitisha ingine na ingine. Good times, katoto kakaanza kusneak mkono down and rubbing my D. It turns out this pretty young (17 yr old) chick is a druggie who dropped out of school. Under normal circumstances that shit should be a major red flag! but not to a guy who drinks flying horse. Kitu sa sita, time zilikashika, kakaniambia “sasa nipeleke back street unibuyie ‘kuber’ then twende kwako unitombe vile unataka”

Now, that backstreet is one of the most dangerous places you can ever think of. People get mugged In that street!! People get killed in that street!
But with Flying Horse in my big head and my little head now in full control Nimechoka kutype…

ni gani hio kwanza

Was she rubbing drugs on you díck? Guess I haven’t lived yet…

Meh

nawacha hii hapa

https://www.youtube.com/watch?v=mTSb58GIEvQ

mafuta ya ndege

Hiyo pombe ni deadily mbaya

Hio ni moto wa kuotea mbali, alcohol percentage ya around 45 hapo, na ni third generation, hamna tofauti na changaa

kwa illicit drinks FH ndio kama changaa

I went to buy it nikiwa attachment kitengela. The seller refused, akasema ni ya watu wa mjengo na sitambao.
True to his word nilishindwa kuamsha after kulewa that shit na dem alikuwa wale wa one chance!
Fuak that drink

Hiyo drink though ina taste kama mafuta taa ni safsana,cheap na haina hangover. Nilikuwa naikunywa hapo gachie kwa soko bar ingine inaitwa kanduma which ironicaly was very dark inside na imejaa mugich kibao.

We hatari

Ferk you!

Flying Horse as it is called inakuwanga tafash my fren. Back in campus, I paid my former high school mate a visit pale Nyayo hostels at KU main campus. So tukaingia pale kwa kibanda karibu na reli tukakula lunch. After hapo tukachangamkia iyo kitu inaitwa Flying horse na chaser ya krest. Kitu ikanibeba mbio mbio nika erupt kama rocket, then to make matters worse, sasa zangu zikashika zikanishow nitoe shati na vest nitembee ivo hadi stage ya kurudi tao na vile kutoka nyayo hostels hadi kwa main gate ni far. Kufka kwa mat, nikaamua kusaidia donda kazi ati yeye aketi kama abiria wengine.

:D:D:D:D:D boychild

:D:D:D:D

Ulijipa squad…

Flying horse ni moto i once drank it nikiwa high school(drama festival) nilikuwa naona kila mtu ni mbrown

Hii itasaidia vijana na abstinence.

These days pombe haramu ya kusifiwa inaitwa empire. Duru za kuaminika zina ashiria kwamba, in Kisumu, if you’re not selling it basi hakuna biashara ya wines and spirits unafanya.

Nikiwa campus tulitumia Flying Horse na Jebel as the main ingredients for Jungle Juice. Mimi na boyz wangu tukashika box mbili, cost was about 2k.
Watu walikuwa wanakataa kutoa pesa na bash zenye hazina pombe huwa zinaisha mapema. Zile vituko zilikuwa kwa hiyo bash ni legendary.