Fine za Nairobi water

This bastards fine you Ksh 1000 for a slight delay in payment ! Most time the bill is not even that amount, I’m sure this arsehole are making more from fines ! Hizo ni Balozi tano !!! :mad::mad:

watu tunalipa bill ya maji ya 20k kwa mansion hapa Kayole na hatusumbui

Kayole kuna maji piped kweli ?

kwanza niko na mineral water kwa tap

3 Likes

Hii maneno ya kukula mcoondu ilikua affect mzito. Sodomy is unnatural

Wacha kusumbua,kwani ni sisi tulikwambia usilipe bill?

Maji ya kosha momo sio mchezo.

2 Likes

:D:D:D:D:D:D:D

Is that per year ?