Finally!!

Ive always said this and ill say it again. Despite our political status your neighbour will still be your neighbour and your first respodence. Now that jubilee is won am not gonna go to uhunye to borrow salt ntaenda kwa jirani yangu wa nasa. Lets bury the hatchet and open a new chapter. I love my neighbour je wewe?

Long live samosa uishi marefu hadi ugeuke kebab

@coldpilsner is my neighbor on the left, @Eng’iti on the right, above me ni @Mjuaji and below me ni @1776.
Hio chumvi wacha ikae, nitakula bila. :D:D:D:D

[ATTACH=full]144522[/ATTACH] [ATTACH=full]144522[/ATTACH]
Ma shopkeepers in the house you are going straight to hell …Nani aliwahi shinda hio balloon kubwa?

Hehehehe

Tulikuwa tunainunua 2 bob alafu unapuliza mpaka inajaa mate. Au bahati mbaya iangukie nyasi my fren utalia

mijinga sana

bado huwa unajaribu? ni kama kufanya kazi kwa mjei wiki mzima halafu unaenda kuekeza pesa multibet ati ukule jackpot…

Afadhali wewe ulinunua wengine wetu ilikua raffle yenye hakuna mtu alishinda

A shinny eyed shopkeeper, kucheza raffle ni bob, vip 2 bob

we had better use for money. Elliot’s Scones…

https://www.sbs.com.au/food/sites/sbs.com.au.food/files/styles/full/public/SCONES---AGA-FLAMES-BG.jpg?itok=bU4yZWya&mtime=1375946824

Sasa wacha Mathe apate mtutu kwa pocket ya kinyasa ya shule akiosha utanyoroshwa mpaka uelezee kwamba unajua kuku mwenye anatagia kichakani huficha mayai…

The house always win!:D:D:D:D

:smiley: Nv meffi

Kuma

:D:D
I think shopkeepers played the first raffles and switched the positions of the big balloons so that hakuna kushinda

Hahaha wah! I always got the small blue ones

Nitaje tena, ku.ma ww

:D:Dumekunywa gani hii

Amabiaya hata comdon ilikua inaanguka nyasini afu msee anafaint ju ya kupasuka

Mtaani, kulikuwa na Single Mother, alikuwa na junior pointiee. She used to give the boy condoms to play with.