Finally nilimwanga ndani

https://telegram.me/mafisichannel .

Chek the photos hapo

Mshenzi hata kwa telekram hajaweka .

Yaani unanitusi juu ya photos.hahaha.ata siweki basi.sio lazima

@culture hatutazoeana!
I can troll you from here to timbuktu.
Kwani tunangoja hizo picha kama wadhii wanangoja end month?

Sema hukua nazo
NKT!

@culture hauna coomer pan bembelesa wewe

Nilijua Ni hekaya Tu, hauna picha

Hakuna picha. Huyu ni alikuwa anadanganya tu. Kupimanisha watu.

Moto wa makartasi

Hehehe…
Kauka bas.
[ATTACH=full]61713[/ATTACH]

:D:D:D:D:D:D:D

Culture nimefika hapa teke kusafisha macho but wapi?

naona watu wananilazimisha nianike mtu wangu hapa,.nop nimekataa

ulukuja pia hapa tukakupa maarifa kiasi so its time to appease the elders.:D:D.Hata kama ni kwa inbox.

…huyu hakutomba SIZE=1[/SIZE] haswa, picha hamna:mad:, naonerea arudishe futhi za makwapa na aketi pale================>

shindeni tu hapo…i am sure ata nyinyi mlikamuana wked.leteni watu wenu huku muanike kuma zao hapa.

ati mtu wako
wewe ni “mugoroki”
cc @Wakanyama and all Greeks.

@culture naomba nikuite pregnant anopheles.

[ATTACH=full]61768[/ATTACH]

:D:D:D:D:D:D…
Shait…