@female-perspective

Hii kidonda yako unapeaga hadi machokora.kuuliza tu

U

P

U

S

S

Y

:D:D:D hii jeshi ya @gashwin ya UPUSSY naona leo iko on fire!

Knockout:(
https://media1.giphy.com/media/bdoebBXk5wuTC/200w.gif

Kuna kitu inaitwa ‘inbox’

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

upussy ni nyinyi:D:D:D

Na wewe

:smiley: wamepewa ka advance…hata kabla ufinye ‘post reply’ unapata @gashwin anakungoja na ‘U’ alafu gang yake inamalizia

Mimi niko leave, hakuna advance.

Sweet chin music… Hehehe.

There is only one self confessed chokoch that I know. Inadaingi inaishi mayuu…

NYANGAU MUNGIKI

:D:D:D:D