Fauzia Saumu Finale

Ngaaaiiii mwatahani! Kumbe si yeye alikua anafukzwa, it was me being hunted, he told me posse ya waswahili iko kwa gate wanakuja kunimaliza, they knew where I worked, bila kuwaste time karuka pande ya mtumba kwa beste yangu ochi kava dress na nikafunga kitambaa kwa kichwa, twas right on time, Katana saved my life, nikiwa kwa nguo saw I saw like thate guys kwa kiwanja yangu, wakapiga mboga meteke out of frustrations juu ya kunikosa, alafu wakatembea sokoni, hehe walinipita tu kaa niko na disguise yangu, infact kwa the whole clan apart from Dad ya Fauzia Na Saumu hawa wengine hawangenitambua, but this guys were armed mimi kajikunja.

@introvert isinichore

Mdogo mdogo soko ikafungwa, kaa kawa nikahead kwa wakanyaks pale uwanja wa mbuzi for lunch, had ditched my costume coz posse ilikua imeenda. Or so I thought

Chakula ilikua yaja na sinia, nyama kilo mbili na makhadlika yote, ata kaa hujachimba half na sima makelele inje, posse ilikua imenipata, they were baying for me to come out, guys were serious, wakanyama tried to reason with them lakini wapi, wakavunja kioo yake ya display na mawe, hehe, hapo ndio alichukua sword, sisi nao this was a signal, we were 6, tukatoka inje third world war ikaanza, acha vita ipande, tukiwa 6+ wakanyama tuliwaonyesha dust, cowards! They ran, two minutes later they had all ran away, wakanyama cut like 3 of them, no way you could beat us on home ground.

Katana knew where to find me, usiku akaja, hehe, akanishow my room had been runover by a tsunami, apart from zile vitu alikua ameniletea there was nothing else, ata jamaa mwingine my neighbor alikua amefukuzwa hio mtaa, bure tu, hehe. Kauliza katana my girls wako wapi akasema niwasahau, sijui wako faza au Lamu. Mie kabaki na memories tu

Tukamaliza lunch maawaidha kidogo from my guys tukakubaliana Msa is too hot for me, with my life ndio inatafutwa na hawa washenzi and they woudint relent, had no option but to get in a fuso truck early morning karudi NRB.

Have never seen Fauzia or Saumu again but I suspect @Mosa na @Deorro ni watoto wangu

Nihayo tu kwasasa

wakanyama wote huwa hawapendi ujinga,si niliwambia vile nilifukuza rende ya watu 20 wakitaka kuchapa jamaa juu wamekosana na bibi,?sisi huwa hivo magood samaritans

hizo nugu unasema ni mbegu mbaya ya Sudan. watoto wako ni wakanyama na ile chokosh midget jirani au mturandom, hater wa single mothers.

hapo kwa dress na kitambaa,eeeh ama wacha tu,nice hekaya.the best in a loong time.
edit;Huyu katana alikuwa mwanaume ama jike?

hehe, not Jirani please
please my sons (i know ni boys) kujeni inbox. dad is here

Wharraclassic ending…haki I am dying. :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:Dniokotwe huku. Hapo pa watoto wako. My ribs are gone!

wouldn’t be here kupeana hekaya if it was not for that dress

I have loved it…:D:D:D:D:D:D:DThe finisher. He takes ownership of his MBOYS.

Mombasani nirirudi after a few months lakini kaenda kuishi mikindani kwa kina @kingolonde

Fantastic. Could all aspiring hekayarists vorrow just this one from the maestro?

Unfaa utafute ao watoi wako…

Hekaya moto sana… So how and when did you go back to MSA?

kuma ilifanya nipoteze pesa mimngi sana hio mwaka, to get new ID kaanza kulea dreadlocks
[ATTACH=full]198813[/ATTACH]
kitu kaa hii, by 94 zilikua zimefika kwa shoulder.
ambia @Ice_Cube akupe wrink

:D:D

Nice hekaya,lakini twangojea mchoro ukiwa na kitambaa na dress:D:D

hiyo rink ikuom

:D:D…Lakini hata wewe unapiga masister wawili ball simultaneously

Thermal image ya costume??? Mekanika murefi njo. Hapa kuna fodder.