fake ama real.....nioshwe mecho

nioshwe mecho kiasi elders
[ATTACH=full]135834[/ATTACH] [ATTACH=full]135835[/ATTACH] [ATTACH=full]135837[/ATTACH] [ATTACH=full]135838[/ATTACH]

@culture najua Facebook yake. Fanya mpango nikurushie she is real.

1 Like

Seriously! Knowing her her face book page is such a big deal nowadays?

13 Likes

nipee jina yake huko kwa mukuru basi

wekeeni sisi jina hapa ,kama mafisi najua tuko wengi turushie kuku maindi

culture wachaga za ofyo saa singine

3 Likes

nini sasa mkubwa.mecho imependa roho bado

1 Like

:slight_smile:

1 Like

[ATTACH=full]135840[/ATTACH]

usijifanye haujapenda hio tako:)

Wacha hizo ni feki. Rudi priesthood utapata amani.

4 Likes

padre hapa nje lazima tusafishe mecho.hizi kwa taarifa yako @Mundu Mulosi anasema amewahi guza ni original kabisa:D

2 Likes

:D:D:D:D:D

2 Likes

:D:Dnisipatwe hapa aki

1 Like

sitajifanya nimependa, nitajifanya nimependa…what am i saying?:slight_smile:

2 Likes

:D:D:D:D:D:D

1 Like

Ananikalia mungich ya kayole… PAAAAASSSSSS!

4 Likes

hii mauki tulishasema kitambo anaweza kuibia mpaka stove .

1 Like

hit it once & if it is sweet…umejiweka kwa shida

Mauki… Sipendi madem mahuru. This is the kind of chick when saying hi ata sema “Niaje mtu nguyas”

1 Like