Facebook Nowadays

Kitambo Facebook ulikuwa ukichat na dem & within two weeks Chuma inalala ndani. Sikuhizi ni kunoma wadau. Kuongea ukweli,since 2016 sijawahi weka Chuma kwa dem wa Facebook. I joined fb in 2009 and between 2010 na 2015 nilikuwa napata Mali sawasawa.

Is there anybody else experiencing this? Ama bado kuna watu wanabahatika huko? Mimi nimelemewa

Umekuwa @Antique

Everyone grew up, moved on and you were left alone stuck in a phase.

Si uende uulize hizo upuzi huko Facebook

mjinga wewe.

Upus siukatie Dem uko nje

Niponge ama nisiponge

Ghaseer…

sahii madem wamekuwa malaya kule tagged/badoo/tinder.

Enzi za kupika lunch are long gone.

Dem ako na 600 messages Kwa inbox including yako, utaoshaje rungu.?

Tafuta pesa uwache ushenzi

Okoka kijana Dunia inaisha

Bado uko Facebook?

@Agwambo resume to your regular handle priss.
Nimekuonea 18

On fb, they pretend to be holy. Upoko wanafanyia tinder etc

Piga ponyetho pole pole mblo.

Kumbe Hii nyangau Ni @Agwambo Kiiipiiiiii

Ingia group ya KMTC, hao mangoko huwa wamechapa kuwatomba ni favour unawafanyia. @Thiem na @Agwambo wamekula kadhaa a few days after joining that group na wakaleta effindens hapa

Learn to evolve with the times, siku hizi mimi IG ndo hunilea

Hizo Sura zinakaa aje?