Facebook Ghasias Never Learn

They’re very vulnerable.
[ATTACH=full]279675[/ATTACH]
I tell u if I wanted ninge gonga utu mafala wa FB…tena vibaya sana but sio poa kuibia peasants.

Utapata kajanja kafala kAkushikanishe

Nikisema mimi ni agent wakuleta watu Europe alafu nipige picha kadha many will fall for it. I then even call u with my number to make u trust me. I will talk to u hata kama ni 30minutes (which is cheap on my side) fala zitaingia box. Btw Nigerians who are here do that to wasee wa ocha wa naija.

Wajinga ndio waliwao.

Si poa lakini hio blood money huuwa mtu

It’s not worthy it. Hio pesa hukula Hadi to your third generation.

Huyo mkisii anacon watu na hana Kiswahili. Yamegwama my foot!!!.

I can never con anyone.

Mbona amemsave kama Meffi ya Thegere?
(Skunk shit)