Every kikuyuman must know River road

Natafuta machine za kunyoa[ATTACH=full]261236[/ATTACH]

AliExpress

muruguki

Rifa rori is well known hata huko mashinani. The place has changed sana. Those new to Nairobi wouldn’t recognise the place if shown it’s pictures of the late 1990’s

Huyu ni wewe?

Yani unaanika picha yako hapa bile uoga? You don’t care, do you?

huyu jamaa anatamaa ya mkia
[ATTACH=full]261238[/ATTACH]

@Macharia wa kamau atakuja con watu hapa na aeke kilemba kama Obadiah Maina. aingie mitini

Hii ndefu yako ni ya shida

Leta hekaya

Hii mbisha inakaa ya 1960s, long before colour was invented.

Ingililia hio chuom yenye iko opposite mutaratara mall utokee kirinyaga side ya electronics. If not, turn around right where you are uende luthuli avenue, electronics house.

Mungich unatishia villagers na io sura

Maghasia wa kamua you are just a deep fried fool.

facebook is that way…ghasia takataka hatutaki kuona sura yako

Kumbe wewe muislam?

Ni kibaki

https://medilink.co.ke/wp-content/uploads/2015/02/wool-shear-300x227.jpg

Niko na set at 450 pekee.