Ever seen Mara without his Barret?

Meant Marwa*:D:D why am I laughing?
[ATTACH=full]114283[/ATTACH]

6 Likes

oi!

1 Like

anakaa kamzae Wa kaloleni.

1 Like

He he he he he he he he!

Below the belt aki!

4 Likes

Cause you are a stupid faggot midget, sura ya mwanaume mwenzako yakuhusu nini? Mzito marwa dawa ya hoho

Ayeee…heeee. Hao ni watu wawili tofauti!!!

1 Like

Babuon pledges to fire him within 100 days.

They say kipara = wisdom. Ama sivyo?

2 Likes

Ako sawa :):slight_smile:

:D:D:D:D

You also meant “Beret”.

1 Like

na migunax2

Hehehehe @introvert damu yako imemulikwa

3 Likes

:smiley:

Hehehe…he doesn’t look so tough without the beret, does he?
Kanakaa wale wazae wanyonge lakini sumbua sana kama our resident Fiund macho

5 Likes

Coomernina!:D:D:D:D:D:D

2 Likes

:D:D:D
Achaneni na Marwa.

2 Likes

Heheheh

Wewe na Marwa have a lot of similarities, nasijasema ni kwa sababu ya kihara. :D:D:D:D:D

Marwa is marwa.

2 Likes