Euro bond

hizo pesa hazikukua za mama ya mtu

Mama wetu hulipa tax

ziibiwe kabisa.
itafika mahali jubilee thieves waanze wizi wa mabavu,robbing banks na ngeta pia

ni wapi naweza pata mtu ako na guinea worm?

6 Likes

HAKUNA SHIDA

Makende wa jubilee wanatuibia na baba amewaona raundi hii baba anaorganize muende hague juu ya economic crimes.

i and mum pay a lot of ax

Tulia shemeji

Rusha kitu BUNGOMA nitulie

1 Like

Ambia weta akurushie za bat

@Wakanyama naelewa wewe ni jubilee damu but your arrogance joh, yaani tuibiwe tu? One of these fine days the hens will come home to roost, like they always do.

Juzi nilikuwa kwa embassy fulani, and the ma’fucker asked me: so how are you paying? Nika mshow euro … Ati akanishow " u mean euro bonds" halafu anacheka,nilitaka mfunika Kofi walai ni vile tu. Yo white boi pissed me off

Guka aende Treasury kesho

Barber Ni high priest

1 Like

…said the baby boy:D

wakule na ustaarabu kama moi, biwott na kulei