Escaping the Matrix

Am a dangerous farmer.

Sasa vile mvua imeanza nimetulia hapa Carthon Zweney nikikunywa Balozi barindi na Ungali warm.

3 Likes

Ukulima ni uti wa mgongo wa uchumi wetu

4 Likes

Birrionaire are you a farmer?

Kweli kambisa.

Uwa nafulahi talkers wakiniongelesha vimbaya.

Hawanjui izo maembe na maharangwe wanakula zimetoka kwa shamba yangu hapa Kathonzweni

4 Likes

Farming is good but can be a mixed bag for newbies. From traders packaging wheat flour in well labeled tins to sell it as dudu dust maize preservative, to others dipping maize in dye and packaging it as hybrid seeds, and some grinding fine quarry dust and selling it as NPK fertilizer, hapa Kenya due diligence lazima ufanye intensively.

1 Like

Niaje @Agwambo

1 Like

Nimefanya farming tangu baby class.

Siku hizi naeza lima maembe na spinach nikiwa blindfolded.

2 Likes

Unfortunately not. I’d have to take a proper class and some field trips to understand farming. Zero clue.

Kunja Kitui nikufundishe maneno

Nitatafuta shamba ya kupanda mbaazi huko kwenu niuze Mombasani in future.

1 Like

When you are ready ingia DM tuongee

1 Like

Nataka kwenda Wambugu farm hapa Nyeri. Lakini I’m trying to understand horticulture / floriculture. Naona so many farmers in that sector are killing it.

1 Like

Tamu kama maindi.

Kukodisha shamba acre Moja for one season ni how much?

Ni @tauren alias @Solomon_Serious alias @anon79416965 mwenye alideenywar matako na @uwesmake kichwa ikaruka

2 Likes

You can only troll single digit iq account holders, the rest can see through your thin spandex tights.

2 Likes

unatuwekea hii kwa wrong forum, hapa ni ngwati na sekete pekee

Nipee shimo la tako lako
Mkudu wako
Nitakupumilia kisogo kwako
Ukichoma micakwe kwa jiko
Nakupenda @PERDITION
Njoti zangu nakunyeshwa na kijiko

1 Like

Huyo msenge shamba atakukodisha ni mcea umlime

Tunajua wewe ni shamba boy. Mdosi anakuja on Fridays akule mkia