Enumerator...

Ameuliza Kama Mimi Ni albino,…

Bleach

Karibu tukosane bana

kwani we ni lightskin saiidi?:D:D:D

Niaje M2Random

Hakuna hata mbicha ya census number imeandikwa kwa mlango, my fren

POA Sana @Punda

Angusha slip ya team nne kabla ManUre waanze

Mtura na ndom

:smiley:
Brownskin niaje.

Did you meet physically ama amekuuliza kwa simu?

Kwani wewe ni light skin sana hadi unakuwa red:D:D:D

Kwani umetoka tint

Weak ass brown skin.

light skin kujitokeza :smiley:

Apparently kwa training waliambiwa Albinos can be purely normal skinned but with brown/white hair

Haikosi huwa unakatiwa na unatombwa sana wewe. Brown skin.

@Kimakia ka yellow yellow ndio haka kujia. @hagamoto .

:D:D

Nugu iweke KDF tally.

Nipe through pass poa,kagani hako