Electronics4u, Admean

[ATTACH=full]280235[/ATTACH]

Are you guys just incompetent to do your jobs that you have resulted to threats when I do it for you?

We’ve complained about kíhiiiiiii @digi post mpaka tumechoka, you’ve made promises upon promises to check on clickbaits saa hii mnaona threats kwa inbox? Grow a brain and do your job… Otherwise digi bado ni kîhiiiiiii and can do a poll

You do not add value to this kijiji .Kazi ni kukojolea threads na matusi . Go hang ghaseer . @administrator huyu jamaa umtoe ama umfungulie section yake ya matusi .

Admin kaa ngumu huyu jamaa amekalia Digi Bana…

If Digi insists on click baits wacha atukanwe, mbwa yeye

Bado liweliwalo @digi ni kîhiiiiiii humbwa koko ya manspaa chiet taktak ibilisi

Jamaa you just ignore his content y keep ranting like a real bitch?@ tuelectroniks 4 them tupa hii ghasia Siberia hainaga content

Meffy ww
Digi ni ki.hii

@administrator ukiguza ngima tunakojolea site yako.

Kama @Ngimanene na matharo atachapwa kiboko pia @digi apewe yake

Lakini mbona nichapwe na nafanya kazi ya @admin… If anything nafaa kupewa tuzo kubwa milk ya kula na hii ngimanene

:D:D:D:D coomer

Au sio

Ignoring is a skill never taught at school.

Ibilisi Gukaaaaaaaaaa, lazima ufukuzwe kijiji liwe liwalo

Ghaseer chieth, your banning will cure the village

Kîhiiiiiii humbwa koko ya manspaa chiet taktak ibilisi

Kîhiiiiiii humbwa koko ya manspaa chiet taktak ibilisi

Am yet to see a post of @Ngimanene na matharo that doesn’t quote/reply @digi
Digi was shit until a housefly in the name of @Ngimanene na matharo decided to follow it everywhere :meffi::meffi:

takataka wewe rudisha makei kwa threads zako na hutawai niona. Sometimes I usually feel like I can fill your empty head with jizz

Lakini mbona mnasumbua @digi ?

Rudi kwa mapipa. I am also tired of your chimp IQ posts.