eldoret talkers

mimi ako hapa signature naskiza madillu system…naona club imejaa waitresses tu…
how now…

mid month

kuna time Mandago alikua amevamia hizo basement clubs nakuzifunga maybe they are recovering from the disaster

yeah…me mgeni huku…better go try my luck.at the casino…ntawapa majibu laters…nimeona kitu kama.hio hapa opposite sirikwa…better than drinkin okoho

kwani umekuwa yule Admin wa Klost alikuwa anatupatia risto kama hizo.

@muria.mboco, How was the experience at Wagon…

didnt go into wagon wheel…some luck with the slot machines though…
[ATTACH=full]9773[/ATTACH]
signature…went back at midnite it was full…student pussy

Looking for puthy, Belasco iko nao, if you want cheap ones jaribu paradise, si paradise kwa bar lakini, they hang around some corridor next to paradis. Thank me late.

@Mundu Mulosi, Hao wa Paradise ni mambo mbaya. there’s a time walifunga msakulu flani maskio kwa bed na wakampora mbeca alikuwa amelipwa na NCPBK…

Mimi ni mjanjez, was there last weekend, niliokota hapo mara mbili. Kusema ukweli wanakaa thugs.

That’s my Home Town but i always fear hanging out hizo pande za Paradise… Unaweza jipata Airstrip ukingonja Mat…

Where were you last weekend? I spend four days last week in Eldoret and I asked here about nice joints in Eldoret.

@Mundu Mulosi, huko ni nyumbani kwa Baba na Mama. Mimi ni Mtu wa Kinuthia Mbugua.