Elders, should I trust this Ktalker?

[ATTACH=full]396236[/ATTACH]

Lazima village jury walete judgement kwanza

Nope

No.

lol

YES!

:D:D

Yes he sold me the apk

@KIJANAYAJANA umesoma hadi wapi?

utaibiwa vibaya sana

:D:D:D:D

Man, ati ako na app ya kuEvade taxes. Hahahaha.

Huyu ako Nigeria

Alafu shenzi anaanika huku so that all bonobos can see shindwe yeye

Utaoshwa proper… Pay your taxes and don’t be greedy.

Utachunishwo managu

Aiseee!

Is there anything that might help me do it? I don’t want to aid these corrupt politicians

Sasa apo kwa apk ni noma, tena bank account! Ogopa sana. Don’t trust them, face kra yourself like a man. Tulipe ushuru tujenge nchi yetu

Yes

Na hii serekali? Never

Inakaa akona PhD