Elders saideni

Kuna dem amekuwa beshte yangu for long na ako 17years niliona akizaliwa. So issue ni hapa hivi huyu dem anakuanga horny 24/7 so kuna venye amekuwa akiniwekea thirsty traps nimekuwa nikizilenga but lately nimeanza kufall for it. Mathe yake aliongea na masa yangu aniadvice niwaachane na mtoi yake. Wakuu saideni kabla nipite na soft meat

Looking at children is haram!!!

2 Likes

Mtoto is a no go zone elder. Don’t know unatafuta mini kwa mtoto huwezi pata kwa other legal age women.
Pia nimeona mama ya msichana amekukanya through your mom.

Nikama unatafuta a long holiday sponsored by Government of Kenya and Our taxes pale Kondele Prison

17 Likes

Stop being stupid and use your brain instead of your dick to think. Patia mtoto respect and distance mpaka amalize shule na apate ID. After that you can chew her all you want without fearing anything. If you don’t heed my advice utajikuta Kamiti ukifunguliwa boot na Onyi.

4 Likes

Groomer alert

2 Likes

“Lately nimeanza kufall for it”. Halafu yakikupata utasema “aki ni shetani ndo alinifanya nifanye hivyo” ilihali wewe mwenyewe umenena kwa kinywa chako ‘umeanza kufall for it’. Makinika kaka.

3 Likes

So bado una stay kwa mathe?

4 Likes

Msee haraka za kuenda wapi.

2 Likes

Nimekataa for a long time but finally nimupenda ilikuwa ata akuje kunitembelea home ikabidi nimehepa

Kuma yake ni fresh acha niifungue

Wah!!! na ushagonga 30 ama bado

Miaka yangu wachana nayo.

1 Like

Hio rental unaishi ni yetu.

1 Like

Mimi nilitoka kwa rentals za mzae nikiwa 25, sahi nahishi kwangu kaka, at 28 nilikuwa nmejikakamua na hapo ndio nili upgrade kutoka kwa umbachera na kuwa mutu wa nyoba.

1 Like

Issue yangu si penye tunakaa but ni lust towards an under age mwenye anajiona matured.

1 Like

Mimi nilikuwa napita nao mbaya. Bora anajileta ma time zake…(mamchana hakunanga uradi).

Shida yao kubwa huwa hawajui kuweka game chini ya maji, utakakula na katakuwa kana shinda kwako ni kama umekaoa…makosa. hapo ndio unaskia jamaa amekuseti ati unatongoza mtoto hapo unaeza jipata kwa chief na hapo ndio msee hujipata amewekwa ndani. Siku hizi ni kunoma. Avoid.

1 Like

A juvenile mafwi tucker tucker thread from mtu anawacha fudthi kwa sabuni ya mamake

4 Likes

Heshima ni paramount. Niko tempted but sijazama ata hug ama grope sijawahi the only thing ni nasty talks

@uwesmake got you , you aren’t alone

1 Like

Hapa ni wewe upate akili ujisaidie