Elder kulamba poosycat in Public. MBWA!

[MEDIA=twitter]1334380524333391875[/MEDIA]

Sheeenzi sana

Kila nyani na starehe zake. Hujui uyo jamaa anapitia nini

Siwezimind pia

poonder

Chelsea iliuwa humbwa

Huyo ni ghaseer

@digi k√Įhiiiiiiiiiii humbwa koko taktaka ya manispaa chiet ghaseeer ibilisi mkuu

Kuna dame amevaa black ameshtuka ni Kama ameona mermaid. Haamini

Hao madem hapo kando wanashangaa sanaa:D:D

Wapi the rest of the bash

Vile kuuma ni chafu,shit.

[MEDIA=twitter]1334740905362923520[/MEDIA]

Radom woman umeget na hujui:eek::eek::eek:

Wanajua ile uchafu huyo jamaa amekula…