Effects of WD94.5

Kizee ako mnyweso mbaya!

[MEDIA=twitter]861871808244568064[/MEDIA]

[ATTACH=full]98632[/ATTACH]

[ATTACH=full]98633[/ATTACH]

huko ndo maize inaenda…

They will never comment on this one ,nani ako na clip full?

They will never post it.
What happens when you slow down the speed of an audio recording?

:D:D:D:D

By the way wote ni walevi tu. Back in 2004 before the advent of socho mendia, iko wakubwa walinipeleka Red Dragon hapo lenana rd Kilimani nikaona RAO amechew akibebwa na two goon-lookalike bouncers towards his car. Unless aliaona mwangaza akaacha

:D:D:D:D:D
Nani anakupiga mlebi wetu???

Kuacha pombe old age ni muujiza. Ask around, the guy bado huzienda.

Are you by any chance implying this video is somehow adjusted? :D:D:D Most legit way to know bangi 1 was inebriated is to check the hand motions, dryness of the lips. eyes, way he moves his head. Yani the guy is kaput. Kwanza walevi hupenda sana hiyo kusema mimi wakishika chest vile anashika hapo.

a man cant have a beer in peace?

Altered audio.

Wacha mzee kijana ajibambe kwani pombe ilitengenezwa ya nini ka si kukunywa hadi ulewe…Bangi iwe huru.

Original vampire jicho nyanya shiny eye mwenyewe

Umenipea idea ya photoshop

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

:D:D:D
Mzae ako piti.

Ikuje haraka upesi msee hehehe

Jicho nyanya :D:D:D

Kulewa sio dhambi. Kama umemaliza kazi jioni uchape zako tatu iko shida gani. Raila analewa kila siku. Si uweke video ya majuzi madvd akiwa amelewa chakari

Kama unataka tujue na tuone MaDVD kama amelewa, fungua thread uweke hiyo video unasema. Hii hapa ni ya Unye Sanda mwami.

Hahaha [ATTACH=full]98649[/ATTACH]