Eeeeeiiiiish

Urgently guys… buda nafeel kamjikuno kabaya apa chini ya makei na niko tao wasee wamejaa na sijui wananiangalia kwanini… nifanye aje wahenga wangu!!! Ñimejaribu ile walk yenye inabingirisha hagha against each other lakini wapi hii laxima inataka kucha live… keeeee iiiiiiii. Jah why have you foresaken me.

He he he utajua haujui kulamba coomer sio lollypop! :smiley:

hiyo ni ukedi pap! pole ndugu :frowning:

:D:D:Dulikosa kuoga after lungula?

:smiley:

Tafuta dawa ya kaswende

Ingia kwa the nearest ATM booth

Nunua insecticide. .doooom wauwe nada mojo !

Nyi ni wale watu unyamba kwa booth ya ATM! :rolleyes:
hiyo mshuto haishi haraka juu ndani hainanga ventilation!

a mosah deh.long time no seen u around.watsup king man

1 Like

Rrrrrrrrr rrr a di rasta culture deh… a long tym deh.

:D:D:D:D:D