Economy mbaya. But hawa watu huvaa socks za white. Noma

[MEDIA=facebook]100024224448781/posts/501398250677652[/MEDIA]

Did this guy get the award of the year?

noma!

Maybe ya “nikona madrinks wee kam na mayengs”

Yenyewe econony ni noma

Hii ni tabia naona @Mimi Huwa Namwagiwa Ndanii akiwa nayo

beer is for man to drink, let man drink beer

WAH!!

Gone in 6o seconds

:D:D

:D:D

:D:D:D:D

Hawa watu wa masuit za Eastleigh na tie za soo nimeanza kuwaogopa sasa. Yutman anapiga stride across the counter nikama ako competition.

Hio ni kali.:D:D:D:D

Hawa majaruos are besting us midomo kauka meno browns in our inherent talents of stealing! What is the world coming to?

[SIZE=1](Shida utaskia alikuwa amelipa huyo msupa na kadi the previous day akifanya reccon. Ni kama wale wanatorokea shags after heist ya 72m)[/SIZE]

:D:D:D

Na hii economy vile ngumu kama angeshikwa angepigwa vibaya sana

:D:D:D:D:D

@Makonika hizi Ni gani sasa , kama Ni kiu ya pombe kuja kayole tumeze gibleys fake kwa amani

Na vile counter huwa slippery angeanguka na ma chupa za njemson angesema nini ?

people are stealling millions huyu ameona aibe pombe haha