Ebu guess ni bigwig mgani huyu anatesa?

Just guess ni big wig mgani huyu. Hint: mtu Adidas juu chini alafu naskia ako na beste yake Blaze. Just guess
[ATTACH=full]235238[/ATTACH]

:D:D:D
Where there is smoke there is fire

Hehehe.
Hii long’i vijana wangu wanajua ni contraband kwa boma yangu.

Naona mzito ameland

Naona umepeleka blaze picnic kwa park…

Wakire?

Yaani @Chokoste unataka kumarinate ndume alafu uchunishe yeye kales?

Mbona unataka kucastrate vijana ati wavae skinny jeans kama wewe? Ghasia

After muleweste na blaze
[ATTACH=full]235248[/ATTACH]

Mzito @Panyaste

Nitumie 20 euros kwa paypal, msito.

@Panyaste hizo vidole ni za Mtu mzima kweli?. I guess huyo ni Jota wa Wolverhampton.

Uta omba Hadi lini?

That is a kid of 10 years i guess

Brarri useless.
Jinga.

Mpaka mkia yako itoshane na penalty spot, ghasia.

Chubby fingers, short guy, kijana fupi amenona round…

Fiatu ni number 4 (Size 4)

Mlevi.

Kiatu number 1 ,kwani hukununua zile ziko na “mataa” mtu wa ochaste