Ebrufication 1st I.G kid down

Hehehe after kufukuzana na haka for a while jana kameniletea mali wadau. 19yr old 1st year in college. Kitu petite, nice ass and soft meat. It took long coz kalisema kanataka serious relationship but finally kalimeza mtama. Shots tatu safi. Tightest pudesh I’ve had. Kitu ilikuwa na grip wadau i thought nitang’oa hiyo kuma wadau. Tuko kwa Airbnb. Cost includes fare, chicken inn food and airbnb… .sijalipa rent bado lol.



5 Likes

Kitanda ishatingika

4 Likes

Is she in Karatina University…na anaweka tiktok videos?

Leta namba nitingize kitanda pia

Ni Manzi yako ?:joy:

1 Like

Hehehe. Somebody outed

:green_emoji:

Kazi safi hii :green_emoji:

1 Like

You and mtingiza mumesalimiana… kubali yaishe

1 Like

Loser

Unaogopa nisiwe nimekutombea dem?

Nihurumie bro. Uyo ni future wife. Shoti ni moja

Too bad nimemchapa shots tatu only :rofl::rofl::rofl:


Why is this PG :poop: censored?

Hello Elder, hii ni app gani unatumia kwa msg

Just to be safe bro. Sitaki kurushwa siberia na @Electronics4u

2 Likes

Instagram bro. Cold approaching

I understand that but why the preference for pink in the profile?
Watching Zac Efron GIF by Baywatch Movie

1 Like

Kaka najua mwenda wazimu kama wewe unakula takataka za 150/= wanaume wakikula soft undefiled meats

Hakikisha kitanda imetingika kabisa

1 Like