Eating fare, is fair game court rules.

[MEDIA=twitter]1630440557431357441[/MEDIA]

Kwani alituma 100 thousands?

Na allowance uwa lazima Rasta … ama. Hawa wanawake wananimaliza na hii vako ya maintenance allowance banae …

Mnadeal na kina nani hao hawana fare?

Men should sometimes just keep quiet. Ukigongwa sio lazima kila mtu ajue. Let these courts deal with serious claims.

Payment on arrival is what we preach here :cool:

hata wakilipa utawarudishia in a way

Na hii ni ukweli:D:D:D:D. But thieriouthly Kenyans have a bigger fish to fry. Fake Pastors are chewing money from the vulnerable clergy all day and all night…

Hio fare huwa ina include “payment” ya hio cargo analeta + return trip

If thats the case si atumie pesa yake alafu akifika unamrefund.