Earlier today

Na unisambazie huyo kienyeji kabla @Jura avamie…unajua PAs ukula mabakshish ya sonko sana

Nikikulakula nitafanya through pass

Exhilarating and fruitful pal

Kuna msemo kwa bibilia inasema “ukitaka kufikia baba yangu lazma upitie kwangu”

@ChifuMbitika shika simu bana

Eish Si ungoje atleast afikishe his one shot for the day aki ?

@ChifuMbitika is this somewhere in Ruiru ?

gayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

You can now call my brother

Yes it’s in Ruiru

Nilisoma reviews za hiyo dam ati the place smells bad how true is that mzae

tulisema nini about slipas za manyoyanyoya?

I didn’t experience the smell

:D:D