Earlh morning pussy hunters beware

Kama wewe ni wa kupitia kamoja asubuhi kabla ya job… beware… Cops are on the prowl on river road . Wanategea nje ya famous brothels… ukitoka hivi nikushikwa na kutoanishwa… Watch out for a slender one that puts on a checkered coat…Sikushikwa … but some guy alibebwa juu juu hapo mbele ya small world…

Yaaaani watu wakiraukia kutafuta tushilingi we unakimbia kutoa lock kwa lanye. It must be nice…

How do you guys walk around the whole day reeking of fermented pussy? If you must kulana with those Lanyes that service the entire of river road at least do so in the evening on your way home to bathe.

No wonder iko watu hunuka mkorogo ya jasho na pussy chafu mchana mzima.

I like those karao free wake up service. Am sure mtu akishikwa asubuhi akitoka danguro hatawai rudia iyo ujinga…atleast for a while

Moral police?

That depends… ni wapi unaendaga? Kuna places safi with maji na sabuni boss

Mimi hutengeneza shilingi usiku mboss!!

[ATTACH=full]370754[/ATTACH]
What the fcuk did i just read? Mtu atoke kwake aendee kuma imesagwa usiku yote na aina zote za wanaume? Alalie hizo bedsheets za njoti na butt sweat? Watu ya MGTOW,hii ndo maisha sasa?, @Mimi Huwa Namwaga Ndanii ,najua hupendi kuma but buda,siuambie wafuasi waweke kakitu kwa nyumba ya kumwagia ndani badala ya kupeleka swara kazini jameni

if you know that you are villager with this mituko,wewe ndio unaletea watu muhadhara kazini,you cant just hunt pussy in the morning hours,thats a forbidden style kwa wakunza uchumi,…unanuka pussy pussy job mpaka watu wanaanza kuulizana kama unanukanga hivyo kabla hujanyamba,!..aaaii zii,paane!

[SIZE=7]ni kusupport SME’s…[/SIZE]

This is a democratic country, prostitution is not illegal. Hookers should line up in glass windows and offer their services for free.

:D:D:D:D:D

Unaamukia pussy kama breakfast in the name of kutoa lock

Kijana ya De Wallen street,nakuonea 18 from Ruysdaelskade. Pewa mbili kwa buy goods tuma till:D:D

Mfungwa hachagui jela…these guys are captives of lust, never take seriously the boasting. They have now way to leave the vice. Rememeber a guy who shared his struggles some day? Sijui @mchungaji or who…

its been like this since time imemorial