Dude Caught Masturbating In Mall....

Ilikuwa phone sex imemleta juu ama aliona kitu ajaab kama hii akasafisha macho akashindwa kuvumilia?

[ATTACH=full]114057[/ATTACH]

https://www.youtube.com/watch?v=exiTghsHn_A

Wacha watu wakawasaki

Yule jamaa wa malls na TP @The.Black.Templar kam kiasi. :eek:o_O:confused:

Manyege nyege huyo ni uwes

:D:D:D

Smart phones and the internet have really unmasked society.

si angeenda kwa loos. shenji kabisa.

alafu atoke hapo asalimie mtu Na hiyo mkono. nkt.

sasa ni kugotea wasee from today ama wave kama wale dini ya musambwa

No more handshakes,

Hahaha chesa chini brathee

Let Black tempra beat his meat in peace

Mboo zingekuwa zaeneza Cholera…ni wanawake au waume wangekufa zaidi?

Siku za stagecoach madem walikuwa wanachafuliwa na wankers sana.

It still happens kwa train

Yeah, zinakuanga crowded sana.

Correct this statement uotp

:D:D:D mimi niliwahi mbao vinoma saana.i hated those busses

Shait labda kuna villager huku alimsalimia with both hands after huyo jamaa amemaliza wank session.

Hizi ni vitu za kawaida, ni vyenye yeye alipatikana