Dryspell

[ATTACH=full]263517[/ATTACH]

Dryspell Imenifikisha huku.
Niingie ama niwache

Ujinga ka hii ndio imeangusha kijiji

:meffi:

Necrophilia?

U

Pelekee nyanya yako hio upuzi…Why must you comment in all threads msenge wewe.

meffi kama hautaki kuona post finya ignore. Ghaseer unapenda kuona vitu na post ndio hauni block mbwa chieth

Wewe ni shoga, ulikuwa unataka kukamua @Starscream …Msenge wewe.

niblock tuckertucker wewe.

@Password is a kihii

:meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi::meffi:

:D:D:D:D
Huyu @Blacks4Trump amesumbua kijiji

Kijiji ile ingine iko aje?

User interface needs finetuning…and 20k multihandles

Necrophiliac detected

kiinu

Hizi allegations hujawi pinga juu unajua screenshots ziko…Notorius Bum driller

wewe ni mchawi tayari!..

Kuja