Driver Mr Anaconda

The fella is a driver. Juzi alikuwa kasoko fulani hapo coast, akaitiwa kadem. Kadem kuja akaona ni kadogo lakini akasema sawa tu. Wakakula lunch wakaenda zao room.

Jamaa wenzake ndio wako kwa neighboring rooms zao wakipark ndio waondoke kurudi nairobi.

Kuingia huko jamaa alikuwa tayari amembao.

Kutoa trao haraka karaka mjuols ikaruka juu kama chatu…anaconda yenyewe. Heheheeee… Mtoto akapiga nduru, “Wai!” huku akielekea kwa mlango kuhepa, akapata imefungwa. Akaanza kulia. Jamaa anajaribu za, “njoo, wacha kuogopa…” Mtoto ako za, “NO! Kubwa uncle! Woiwoiwoi Waaaaaaaahhhh hah hah hah hah…meeeeeeeeehhhhh!!!” Mtoto analia.

Jamaa akafungua mlango, mtoto akatoka mbio kama risasi akaacha handbag.

Wueh! Jamaa hajafanya majamaa wacheke wewe. Hiyo safari yote kurudi Nairobi ilikuwa tu kila 30min hivi, mtu anawhisper, “Anaconda!” Gari nzima inajaa kicheko.

:meffi::meffi:

:meffi:

discussing d.ick = G.aaaaay umeffi,

Ulikua kwa iyo room ndo ukaskia dem akisema ni kubwa??

Kadem si ni wewe?
Sema tu ulichunishwo skuma.

this is very gayyyyyyyyyyyyyy of you to narrate this story excited like a pubescent girl

Why are shoga thoughts intruding into your head? You are shoga! The typical setting for someone subcosciously shoga. Ukiona mtu akiona maji kwa chupa mara moja analia, “chang’aaa!” Huyo kama sio alcoholic, aliwahi kuwa alcoholic, ama hivi karibuni anaelekea huko.

Meffi

Ushoga detected