Dr Luther ebu kam kiasi

So on Sato nilikua Aston Villa pale pipu niki chapa keg, kufika hapo 1am nilikua na nyege nikachipo dem ana kunywa keg. Tukaenda kwa keja, nikafikisha threshold alafu nika anza kumbala maku na groceries. Manze kutoka Monday evening mpaka leo morning nimeshinda nikihara. Nikunywe nini ni pone?

Lamba maClick No.1…ile salt ya ngombe… thank me later

4 Likes

:D:D:D:D:D.

2 Likes

trust me ulilamba ma wuchereria za wanakijiji kadhaa hapa!

:D:D:D:D:D

1 Like

Kunywa ORS.

2 Likes

@carter troy banks nilikuwa hapo pia hio sato:D:D:D:D:D:D:D.nikapata walichange mlango ya hapo juu.fuck them karibu nianguke nikistep.nikaenda hapo kwa street ya lanye nikanguza nguza nkuma kadhaa na nikaishia keja

but unalamba kuma ya malaya aje???

ungekua na kakitu ningekusho uchore will but ya mungu ni mengi… salimia 2pac na biggie na akuku danger in a few weeks ukifika mahali pema peponi

Luwere Nyasaye akhulinde

Pole.