Doucher kienyeji

[ATTACH=full]336477[/ATTACH]

Uko mashinani pande gani?

Nimetembelea Ma-lier wa Ndumbuini kwa kina @Tom Bayeye kisha anadanganya wasee hapa eti anaishi Runda! Jeez! :smiley:

umafwi thread

Jifanye tu hapa na huko kwenu KIMILILI zimepandwa kupandwa kando ya Latrines za boma nyingi.

Umeffi! Thread closed!

Umeffi mnaongelea ni zile mnapakanga ukuta za choo juu tissue hamna.
Heri hizo matawi kuliko vidole!

@Tom Bayeye kwao ni Gachie na yeye ni kinyozi hapo Ruaka kwa stage. Ananyoa watu wakubwa na 100 bob na watoto na hamsa.

Lakini ukitaka akunyoe mafuthi hio mnaeza ongea na yeye kando na hamtakosana.

Ukiongezea thao atakupea happy ending ya kimataifa.

Pia ukihisi hamu ya kuvuta mihadarati kama bhangi na umesimama hapo Ruaka kwa stage just inbox @Tom Bayeye . Ako na shamba kubwa sana ya bhangi hapo kwao Gachie. Babershop huwa ni front tu but it’s true he does enjoy sucking dicks.

[ATTACH=full]336664[/ATTACH]